Thiên Môn pro fam - No.1 CT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Beat up - Beat rush - 1-2

You are not connected. Please login or register

^^~ tạm biệt mọi người

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1^^~ tạm biệt mọi người Empty ^^~ tạm biệt mọi người Mon Mar 29, 2010 12:55 am

S. Ny...:-*

S. Ny...:-*
Admin
Admin

hà...tính ra cũng đã hơn 2 năm kể từ khi Ny vào fam TM...vui cũng có bùn cũng có...màh chắc có lẽ là vui nhìu hơn bùn...Mới đầu zì 1 ng mà Ny vào fam...Zà bi h...kái lý do đó nó cũng đã hog còn nữa..Thật sự cám ơn mọi người..khi wen bik..tiếp xúc vs anh em trong fam (màh đa số là anh chị hog à chứ ít có em Smile ) Ny đã học hỏi đc nhìu đìu..wen bik đc những ng bạn tốt...
To : ai đó: :)cũng chẳng bik nói zì. you bước đi..I đứng lại..và nhận ra rằng hog có I, you vẫn sống tốt, vẫn zui zẻ mỉm cười..zậy cũng tốt ^^..chúc you h/p, lets by gone be by gone. I'm OK..forget it
Shin ka:chúc anh trai iêu wí của em ngày càng pro hơn, kute hơn,thi tốt ngịp đc kết wả hơn kả mong đợi nhá..mình vẫn mãi là anh em tốt ^^
Tim ka: hehe, dạo này ít nc vs anh..hươu kao cổ..nhớ mỗi lần đứng kế anh là bị anh chọc à..đồ wỷ sứ hà =))chúc a tìm đc mrs.right của mình nhá
Long ka: ^^ lần nào anh rủ cf là ngay lúc e đi học hog à, hy vọng 1 ngày sẽ đi ún cf thành công vs anh =))..h/p nhá anh
Táo kưng: iêu nhóc nỳ lúm nà ^^ tối ngày chỉ bik chọc sis..năm nay cúi cấp ời..ráng lên nhen nhóc..còn fải ngày càng pro hơn nữa á..đừng mún vợ wài là chít nha kưng =))
sis Iris: đợi em nha...đợi e đuổi theo ss trong sự nghịp 1-2 để.......tụt wần ss nhaa nhaaaa:">
sis Boo : h/p vs Shin ka nha sis iêu.. anh Shin mà ăn híp ss nói em để e wánh típ choa =))
~ mem khác của fam: hihi, tuy mình zô fam cũng tương đối lâu..nhưng màh wen bik thì hog đc bao nhiu ;om..nhưng đối vs mình thì tất cả những mems TM đều là bạn :-* mong mọi người ngày càng pro, lun zui zẻ và h/p ..iu tất cả
P/S: ai có "năng lực" và "nhu cầu" mún thể hiện khả năng của mình vs acc admin chính của forum thì pm Ny nhá. Ny giao lại liền ^^ namluntiny_0zieboo

https://thienmonct.forumvi.com

2^^~ tạm biệt mọi người Empty Re: ^^~ tạm biệt mọi người Mon Mar 29, 2010 6:16 pm

Iris

Iris
moderators
moderators

cố lên kưng, sis sẽ đợi... Very Happy
nói thật thì kưng y sis pùn nhắm, nhưng mà nì..ra fam rầu hum đc quên sis nhá, kóa gì thì pm sis.....;hon

3^^~ tạm biệt mọi người Empty Re: ^^~ tạm biệt mọi người Sat Apr 03, 2010 8:04 am

táo

táo
moderators
moderators

_ _______________" á á....hẾT ai chỌc òy...pùn qÓa đy.... T______T

4^^~ tạm biệt mọi người Empty Re: ^^~ tạm biệt mọi người Sat Apr 03, 2010 8:03 pm

Zeus

Zeus

Gì zạ PENy sao e ko có nhắc gì tới a hết zậy Sad bùn ghê.

http://zeus_master_olympus@yahoo.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]